ASP กับ Crystal report

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
yon_madue

ASP กับ Crystal report

โพสต์ โดย yon_madue »

ออกรายงานด้วย ASP กับ Crystal report ต้องขอคำชี้แนะจากท่านๆพี่ทั้งหลายนะครับว่าจะทำยังไงเพื่อที่จะ ใช้ ออกรายงานบนเวบ ด้วย ASP กับ Crystal report ครับไปโพสมาหลายที่มากแล้วครับแต่ก็ยังไม่ค่อยมีคนตอบให้เลยสักทีไม่รู้ ทำไงดี ขอคำแนะนำด้วยครับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

ทำอะไรไปบ้างแล้วครับ ท่าน
ลองดู Crystal report 11 ดูครับ คิดว่าน่าจะทำได้ ง่าย...
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง