ขอคำแนะนำระบบจองตั๋วภาพยนตร์ ด้วยค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

nokeuyng

ขอคำแนะนำระบบจองตั๋วภาพยนตร์ ด้วยค่ะ

โพสต์โดย nokeuyng » 12 ก.ย. 2006, 17:03

เพิ่งเริ่มเรียนค่ะ ยังไม่ค่อยเข้าใจเลย ขอคำแนะ นะ เวป หรือ source code หน่อยค่ะ
[email protected]..

ภาพประจำตัวสมาชิก
mindphp
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members
ติดต่อ:

โพสต์โดย mindphp » 12 ก.ย. 2006, 18:36

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ ส่วนไหน หรือครับ

uto
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ระบบจองตั๋วภาพยนตร์

โพสต์โดย uto » 13 มิ.ย. 2008, 04:12

ส่วนระบบจองตั๋ว จะแบ่งออกเป็นอะไรบ้าง มีส่วนวันที่ เวลา เรื่อง ที่นั่ง โรงที่ สมาชิกที่เข้ามาซื้อ

เราจะแบ่งอย่างไรในการที่จะเลือกที่นั่งให้สอดคล้องกับวันที่ เวลา เรื่อง ที่นั่ง โรงที่ สมาชิกที่เข้ามาซื้อ เก็บลงฐานข้อมูลอย่างไร

ย้อนกลับไปยัง