มีวิธีเช็คคิวบ้างมั้ยครับ คล้ายๆกับเช็ครอบจองเครื่องบิน

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
nopparat004
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

มีวิธีเช็คคิวบ้างมั้ยครับ คล้ายๆกับเช็ครอบจองเครื่องบิน

โพสต์ โดย nopparat004 »

ผมอยากทราบว่า พอจะมีวิธีเช็คคิวบ้างมั้ยครับ
ประมาณว่า ผมทำแอพจองคิวสัก โดยที่ลูกค้าจะเลือกคิวจากช่างสัก หลังจากเลือกช่างสักแล้ว ผมอยากจะให้แอพมันขึ้นตารางคิวอะคับ
ว่าว่างวันไหนบ้าง โดยช่างสัก1คนจะสักวันละคิวครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง