โค้ดแบ่งหน้า php กับ SQL 2000 ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
yon_madue

โค้ดแบ่งหน้า php กับ SQL 2000 ครับ

โพสต์ โดย yon_madue »

โค้ดแบ่งหน้า php กับ SQL 2000 ครับ ไมทราบว่ามีโค้ดไหม ครับ พี่ คือลองเขียน ใช้กับ MSSQL แล้วไม่มีฟังก์ชัน Limit x,x ใช้ไม่ได้ ครับ อยากได้โค้ด ที่ใช้ได้ จริง ครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง