[Extension phpBB3.1.x] ACP Add User Extension เสริมให้ผู้ดูแลระบบของบอร์ดสามารถเพิ่มผู้ใช้ได้

แชร์ Extension ของ บอร์ด phpBB 3.1 - 3.3

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
prakasit.bank
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

[Extension phpBB3.1.x] ACP Add User Extension เสริมให้ผู้ดูแลระบบของบอร์ดสามารถเพิ่มผู้ใช้ได้

โพสต์ โดย prakasit.bank »

Extension Name : ACP Add User
รายละเอียด : Extension เสริมของ phpbb ตัวนี้จะช่วยให้ผู้ดูแลระบบของบอร์ดสามารถเพิ่มผู้ใช้ลงในฐานข้อมูลของ phpBB ได้
พัฒนาโดย : phpbbmodders.net
Screenshot_1 %281%29.png
Screenshot_1 %281%29.png (187.14 KiB) เปิดดู 10992 ครั้ง
รายละเอียดเพิ่มเติม : mindphp
Credit : mindphp
ภาพประจำตัวสมาชิก
pangskate
phpBBThailand Newbie

Re: [Extension phpBB3.1.x] ACP Add User Extension เสริมให้ผู้ดูแลระบบของบอร์ดสามารถเพิ่มผู้ใช้ได้

โพสต์ โดย pangskate »

ไม่เห็นมีคับ ผมใช่ php3.1.3 ภาษาไทย ที่ดาวโหลดจาก webboard นี้คับ หรือว่าต้องตั้งค่าอย่างไรคับ
phpbb
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members
ติดต่อ:

Re: [Extension phpBB3.1.x] ACP Add User Extension เสริมให้ผู้ดูแลระบบของบอร์ดสามารถเพิ่มผู้ใช้ได้

โพสต์ โดย phpbb »

Extension คือส่วนเสริมความสามารถของ phpBB 3.1 ครับ
ต้องโหลดมาเพิ่ม แล้วติดตั้งลงไป
โหลด phpBB3 ภาษาไทย ทั้งหน้าเว็บ และ admin
รวมพลคนใช้ phpBB3 แนะนำคนอื่นบ้างนะครับ ทุกคำถามจะได้มีคำตอบ แนะนำคนอื่นๆบ้างนะ ช่วยๆกันไป

สมาชิกใหม่ ก่อนถามแนะนำตัว
http://www.phpbbthailand.com/viewforum.php?f=41
กฏการใช้งานบอร์ด
http://www.phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=37&t=5940
Parichuths

โพสต์ โดย Parichuths »

บทความนี้เขียนได้ดีมากเลยครับ ผมชอบอ่านมากเลยครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง