ทำทุกอย่างครบแล้วแต่ไม่แสดงผลใดๆ งงครับ Mod โชว์10 โพสอะครับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
casanovatoy
phpBBThailand Jr. Member

ทำทุกอย่างครบแล้วแต่ไม่แสดงผลใดๆ งงครับ Mod โชว์10 โพสอะครับ

โพสต์ โดย casanovatoy »

คือผมทำได้ลงได้ไม่มีปัญหาแต่พอ ดูการแสดงผล มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
เอ่อผลทำที่โฮลจริงเลยนะครับ
ใช้ Mod ตัวที่ท่าน phpbb แนะนำอะครับ
เพื่อนๆท่านไหนพอทราบช่วยหน่อยนะครับ
หาคำตอบมา 5 วันละ :lol:
วันๆหนังหาในกูเกิ้ล :(
casanovatoy

Re: ทำทุกอย่างครบแล้วแต่ไม่แสดงผลใดๆ งงครับ Mod โชว์10 โพสอะครับ

ไม่มีคนตอยเยย :( เศร้า
ต้องหาต่อไปทาเคชิ
casanovatoy

Re: ทำทุกอย่างครบแล้วแต่ไม่แสดงผลใดๆ งงครับ Mod โชว์10 โพสอะครับ

ยังคงติดตามครับ

ยังทำไม่ได้
เล่นจนโฮฮจะพังละ ฮ่าๆๆๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย dsonline »

ติดตั้ง MOD ตามไฟล์ install.xml ทุกขั้นตอนแล้วหรอครับ
The softest water wears down the hardest rock.
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง