ตั้งผู้ดูแลกระดาน[moderator]ยังไงเหรอคะ?

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
Arcbishop
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

ตั้งผู้ดูแลกระดาน[moderator]ยังไงเหรอคะ?

โพสต์ โดย Arcbishop »

ตามหัวข้อเลยล่ะค่ะ

ทำยังไงเหรอคะ? รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ คือเพิ่งเริ่มทำบอร์ดเป็น(เน้นว่าเป็น เพราะล่มไป3ที่แล้ว)ได้ไม่นานน่ะค่ะ

บอร์ดเปนภาษาอังกฤษเลยไม่รู้จะเริ่มตั้งจากตรงไหนน่ะค่ะ ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะคะ^^
salad
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: ตั้งผู้ดูแลกระดาน[moderator]ยังไงเหรอคะ?

โพสต์ โดย salad »

Arcbishop เขียน:ตามหัวข้อเลยล่ะค่ะ

ทำยังไงเหรอคะ? รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ คือเพิ่งเริ่มทำบอร์ดเป็น(เน้นว่าเป็น เพราะล่มไป3ที่แล้ว)ได้ไม่นานน่ะค่ะ

บอร์ดเปนภาษาอังกฤษเลยไม่รู้จะเริ่มตั้งจากตรงไหนน่ะค่ะ ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะคะ^^
โหลดไฟล์ภาาษาไทยไปใช้ดีกว่านะครับ http://www.phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=33&t=3628
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง