ยางรถป้ายแดงสวยถูกๆราคาเบาๆพร้อมใช้งานทันทีครับ

Classifieds โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า บริการ โปรโมทเว็บ แนะนำได้ที่บอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. กระทู้ลงลิงค์ไปเพียง 1 ลิงค์เท่านั้น
2. ห้ามทำลิงค์ด้วย รูปภาพ
3. ก่อนลงโฆษณา ต้องแนะนำตัวที่ บอร์ด พูดคุยสัพเพเหระ ฉบับคนทำเว็บบอร์ด ก่อน
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
chamois
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ยางรถป้ายแดงสวยถูกๆราคาเบาๆพร้อมใช้งานทันทีครับ

โพสต์ โดย chamois »

อัพเดตล่าสุด 29 สิงหาคม 2018*** สดๆร้อนทุกชุดครับ เข้ามาที่ร้านใส่ฟรีทุกชุด หรือ ส่งให้ฟรีทั่วกรุงเทพมหานครครับ

ยางรถป้ายแดงราคาเบาๆ ทุกชุดเป็น ยางใหม่ สมบูรณ์ 100% รับประกันทุกชุดครับ ทุกคัน

ขั้นตอนการซื้อขาย นัดรับหรือส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านและที่ทำงาน รับของเช็คของให้สบายใจค่อยชำระเงินครับ**

ต่างจังหวัดส่งให้ได้ครับ แพ็คอย่างดี *** ออกค่าส่งเองนะครับ**

ภาคเหนือ+อีสาน ส่งขนส่ง it transport ,ntc, นิ่มจีเส็ง รถไฟ

ภาคใต้ ขนส่ง sd express ,รถไฟ

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ *** จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย*** ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ ขอบคุณครับ***

ถูกและดี มีที่นี่ครับ รับประกันไม่ผิดหวังครับ พร้อมใช้งานทันที ราคาเบาๆ ยางทุกชุดพร้อมใช้งานทันที ครับ

เน้นเป็นลูกค้ากันระยะยาว ครับ ขายมากว่า 5,000 ชุด ไม่เคยมีปัญหาครับ **

http://www.hondajazzlover.com/forum/ind ... c=280957.0

รับของ วัชพล รามอินทรา สายไหม กรุงเทพมหานคร

***** 085-4065645 Dtac ID Line chamois99 ******

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ ขอบคุณครับ***

***ในกรุงเทพมหานครวิ่งเอาไปส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านได้ตลอด 24 ขม. ครับ*****
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง