แนะนำเลย หูฟังของแถมจาก ปตท. ดีมากมา

ประกาศจากทีมงาน phpBBThailand.com ข่าว จาก phpbb.com

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ไจแอ่น บราโว้
phpBBThailand Newbie

แนะนำเลย หูฟังของแถมจาก ปตท. ดีมากมา

โพสต์ โดย ไจแอ่น บราโว้ »

Capture 1.jpg
Capture 1.jpg (72.5 KiB) เปิดดู 4287 ครั้ง
สายล่า Gadget โดนๆ เหมือนผมนี่ ต้องมาโดนเลยครับ
ปกติเราก็จะซื้อมาลองใช้กันใช่ไหมครับ อันนี้ผม (บังเอิญ) กำลังจะซื้อน้ำมันเครื่อง และเซิร์ตไปเจอในเว็บ pttfitauto.com (เว็บของ ปตท.) เขาพอดี เห็นว่าเขามีแถมแบบนี้ด้วย
โอ้โห เข้าทางผมเลยสิ รีบจัดมาเลย 1 ถังครับ
หูฟังตัวที่เขาแจกนี้เป็นหูฟังบลูทูธ Nakamichi รุ่น NM-BT-SH117 ครับ
ซึ่งมันจะเป็นรุ่นที่มีสายสั้นๆ ใช้บลูทูธได้รัศมีประมาณ 10 เมตร (ประมาณบ้าน 2 ชั้นกำลังชัดแจ๋ว) บีทดี เสียงชัด ยิ่งข้อนี้แหละที่ดีได้ใจผมเลย

เท่าที่ดูราคาหูฟังมันประมาณ 1,600 กว่าๆ ซึ่งนำมาแถมในน้ำมันเครื่องราคา 1,800 นี่แหละครับ ซึ่งสำหรับเรื่องราคาก็คุ้มแล้ว เรื่องคุณภาพคุ้มกว่า สาย Gadget พวกนี้เหมือนผมรีบจัดมาเลยครับ ได้คุ้มเสียฮะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Alivemaster

Re: แนะนำเลย หูฟังของแถมจาก ปตท. ดีมากมา

โพสต์ โดย Alivemaster »

คุณภาพเสียงเป็นยังไงครับ ดีกว่าของ apple หรือเปล่าครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง